ബി.എസ്.എഫിൽ 207 കോൺസ്റ്റബിൾ

ബോർഡർ സെക്യൂരിറ്റി ഫോഴ്സിന്റെ മോട്ടർ ട്രാൻസ്പോർട്ട് വർക് ഷോപ്പ് കേഡറില്‍ കോൺസ്റ്റബിൾമാർകുള്ള അപേക്ഷ ക്ഷണിക്കുന്നു. 207 ഒഴിവുകളാണ് ഉള്ളത്. 18 മുതൽ 25 വയസ്സ് വരെ പ്രായമുള്ളവരക്ക്‌ അപേക്ഷിക്കാം.

എഴുത്തു പരീക്ഷ, ശാരീരിക ക്ഷമത പരിശോധന, വൈദ്യ പരിശോധന, എന്നിവയുടെ അടിസഥാനത്തിലായിരിക്കും തിരഞ്ഞെടുക്കുക. പത്താം ക്ലാസ്സ് യോഗ്യത ഉള്ളവർക്ക് ബന്ധപ്പെട്ട ട്രേഡിൽ ഐ.ടി.ഐ സർട്ടിഫിക്കറ്റോ മൂന്ന് വർഷത്തെ പ്രവൃത്തിപരിചയമോ ഉണ്ടായിരിക്കണം.

വെഹിക്കിൾ മെക്കാനിക്ക്, ഓട്ടോ ഇലക്ട്രീഷ്യൻ, വെൽഡർ, എഫോൾസ്റർ അപ്‌ഹോൾസ്റ്റർ, ടേണർ, കാർപ്പെന്റർ, സ്റ്റോർകീപർ, പെയിന്റർ, ഫിറ്റർ, ബ്ലാക്സ്മിത്, ടിൻസ്മിത്, വൾക്കനൈസർ എന്നീ ഒഴിവുകൾക്ക് സ്ത്രീകൾക്കും അപേക്ഷിക്കാൻ അവസരമുണ്ട്. അപേക്ഷിക്കാനുള്ള അവസാന തീയതി ജൂലൈ 22 ആണ്.

കൂടുതൽ വിവങ്ങൾക്കും അപേക്ഷാ ഫോറത്തിന്റെ മാതൃകയ്ക്കും www.bsf.nic.in എന്ന വെബ്സൈറ്റ് സന്ദർശിക്കുക.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Must Read

- Advertisment -

Latest Posts

മാധ്യമ പ്രവർത്തകരായിക്കൂടെ

Lorance Mathew Industries Extension Officer, Dept. of Industries and Commerce, Govt. of Kerala.  [email protected] കാഴ്ചയുടെ മൂന്നാം കണ്ണ് എന്ന് വിശേഷിപ്പിക്കാം മാധ്യമ പ്രവർത്തനത്തെ. സമയ ബന്ധിതമല്ലാത്ത ജോലിയല്ലാത്തതിനാൽ മടിയന്മാർക്കുള്ളതല്ല ഈ മേഖല. ഏത്...

കൊമേഴ്സ്യൽ പൈലറ്റ് – ഉയരങ്ങളിലെ കരിയർ

Lorance Mathew Industries Extension Officer, Dept. of Industries and Commerce, Govt. of Kerala.  [email protected] യാത്രക്കാരേയും ചരക്കു സാമഗ്രകികളേയും വഹിച്ചു കൊണ്ടുള്ള വിമാനങ്ങൾ പറത്തുന്ന പൈലറ്റുമാരെയാണു കൊമേഴ്സ്യൽ പൈലറ്റ് എന്ന് വിളിക്കുന്നത്. നല്ല ആശയ...

ചാവക്കാട് താലൂക്ക് ആശുപത്രിയിൽ ഡയാലിസിസ് ടെക്‌നീഷ്യൻ നിയമനം

ചാവക്കാട് താലൂക്ക് ആശുപത്രിയിലേക്ക് ഡയാലിസിസ് ടെക്‌നീഷ്യൻ, ക്ലാർക്ക്, ഡയാലിസിസ് സ്റ്റാഫ് നഴ്‌സ്, ഫാർമിസ്റ്റ്, ഡ്രൈവർ എന്നീ തസ്തികകളിൽ താൽക്കാലിക നിയമനം നടത്തുന്നു. ഡയാലിസിസ് ടെക്‌നീഷ്യൻറെ അഭിമുഖം മെയ് 28നു രാവിലെ 11മണിക്കും ,...

ഇ എസ് ഐ ആശുപത്രിയിൽ മെഡിക്കൽ ഓഫീസർ

കൊല്ലം, കോട്ടയം ജില്ലകളിലെ വിവിധ ഇ എസ് ഐ ഡിസ്പെൻസറികളിലും ആശുപത്രികളിലും അലോപ്പതി വിഭാഗം മെഡിക്കൽ ഓഫീസർമാരുടെ ഒഴിവുകളിലേക്ക് താൽക്കാലിക നിയമനം നടത്തുന്നു. എം.ബി.ബി.എസും നിലവിലുള്ള രജിസ്ട്രേഷനുമാണ് യോഗ്യത. അഭിമുഖം വഴിയാണ് ഉദ്യോഗാർഥികളെ...

ലബോറട്ടറി ടെക്നീഷ്യന്‍ ഇന്റര്‍വ്യൂ

ജില്ലയിലെ ആരോഗ്യ വകുപ്പില്‍ ലബോറട്ടറി ടെക്നീഷ്യന്‍ ഗ്രേഡ് II (എന്‍സിഎ-എല്‍സി/എഎല്‍) (കാറ്റഗറി നമ്പര്‍. 016/2018) തസ്തികയുടെ തെരഞ്ഞെടുപ്പിനായി  അപേക്ഷ സമര്‍പ്പിച്ച ഉദ്യോഗാര്‍ഥികള്‍ക്കുള്ള ഇന്റര്‍വ്യൂ മെയ് 17 ന് കേരള പബ്ലിക് സര്‍വീസ് കമ്മീഷന്റെ...