റെയില്‍വെയില്‍ അപ്രന്റിസ് ഒഴിവുകള്‍

സൗത്ത് സെന്‍ട്രല്‍ റെയില്‍വെയില്‍ 4103 ട്രേഡ് അപ്രന്റിസ് ഒഴിവുകള്‍. 50 ശതമാനം മാര്‍ക്കോടെ പത്താം ക്‌ളാസ്സും ബന്ധപ്പെട്ട ട്രേഡില്‍ ഐടിഐയും ഉള്ളവര്‍ക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. പ്രായം 15-24; 2018 ജൂണ്‍ 18 അടിസ്ഥാനമാക്കിയാണ് പ്രായം കണക്കാക്കുന്നത്.

എസി മെക്കാനിക്ക്-249, കാര്‍പന്റര്‍-16, ഡീസല്‍ മെക്കാനിക്ക്-640, ഇലക്ട്രിക്കല്‍ / ഇലക്ട്രോണിക്‌സ്-18, ഇലക്ട്രീഷ്യന്‍-871, ഇലക്ട്രോണിക് മെക്കാനിക്ക്-102, ഫിറ്റര്‍-1460, മെഷീനിസ്റ്റ്-74, എം.എം.ഡബ്‌ള്യൂ-24, എം.എം.ടി.എം.-12, പെയിന്റര്‍-40, വെല്‍ഡര്‍-597 എന്നിങ്ങനെയാണ് ഒഴിവുകള്‍. വിജ്ഞാപനം, അപേക്ഷാഫോറത്തിന്റെ മാതൃക എന്നിവ www.scr.indianrailways.gov.in എന്ന വെബ് സൈറ്റില്‍ ലഭ്യമാണ്.

പാസ് പോര്‍ട്ട് സൈസ് കളര്‍ ഫോട്ടോ പതിച്ച അപേക്ഷയോടൊപ്പം രണ്ട് ഫോട്ടോയും അനുബന്ധ സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റുകളുടെ സ്വയം സാക്ഷ്യപ്പെടുത്തിയ പകര്‍പ്പും സഹിതം The Deputy Chief Personal officer / A&R/ SCR, RRC ,1st Floor, C Block, Rail Nilayam, Secunderabad 500025 എന്ന വിലാസത്തില്‍ അയക്കണം. അവസാന തീയതി ജൂലൈ 17.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Must Read

- Advertisment -

Latest Posts

“ഈ ദ്വീപിലേക്ക് ആരും വരരുതേ”; വിഷസർപ്പങ്ങൾ നിറഞ്ഞ ബ്രസീലിയൻ ദ്വീപ് 

വെള്ളത്താൽ ചുറ്റപ്പെട്ടു കിടക്കുന്ന ദ്വീപുകളും തുരുത്തുകളും എന്നും ഒരു മനുഷ്യന് കൗതുകമാണ്. തങ്ങളുടെ രാജ്യാതിർത്തികളിൽ വരുന്ന ദ്വീപുകൾ വിനോദസഞ്ചാര യോഗ്യമാക്കി സഞ്ചാരികളെ ആകർഷിക്കുക എന്നത് ഒട്ടുമിക്ക രാജ്യങ്ങളും ചെയ്തു വരുന്ന ഒരു കാര്യമാണ്....

പ്ലാസ്റ്റിക്കിൽ കരിയർ പടുത്തുയർത്താൻ സിപ്പെറ്റ്

Lorance Mathew Industries Extension Officer, Dept. of Industries and Commerce, Govt. of Kerala.  [email protected] മനുഷ്യ ജീവിതവുമായി പ്ലാസ്റ്റിക്കിനേപ്പോലെ ഇഴുകി ചേർന്നൊരു വസ്തുവില്ലായെന്ന് പറഞ്ഞാൽ അത് ഒട്ടും അതിശയോക്തിയാവില്ല. ഭാരക്കുറവ്, ഈട്, മൃദുത്വം, കരുത്ത്,...

കിലോഗ്രാം ഇനി പഴയ കിലോഗ്രാം അല്ല. പുതിയ മാറ്റം ഇന്ത്യയും സ്വീകരിച്ചു.

AKHIL G Managing Editor | NowNext  തൂക്കത്തിന്‍റെ അടിസ്ഥാനഘടകമായ കിലോഗ്രാമിന്‍റെ തൂക്കം ഇനി പഴയപോലെ ആകില്ല. പുതിയ കിലോഗ്രാം മാറ്റം തിങ്കളാഴ്ച മുതലാണ് പ്രാബല്യത്തിൽ വന്നത്. പുതിയ മാറ്റം ഇന്ത്യയും സ്വീകരിച്ചുകഴിഞ്ഞു. എന്നാൽ ദൈനംദിന...

മാധ്യമ പ്രവർത്തകരായിക്കൂടെ

Lorance Mathew Industries Extension Officer, Dept. of Industries and Commerce, Govt. of Kerala.  [email protected] കാഴ്ചയുടെ മൂന്നാം കണ്ണ് എന്ന് വിശേഷിപ്പിക്കാം മാധ്യമ പ്രവർത്തനത്തെ. സമയ ബന്ധിതമല്ലാത്ത ജോലിയല്ലാത്തതിനാൽ മടിയന്മാർക്കുള്ളതല്ല ഈ മേഖല. ഏത്...

കൊമേഴ്സ്യൽ പൈലറ്റ് – ഉയരങ്ങളിലെ കരിയർ

Lorance Mathew Industries Extension Officer, Dept. of Industries and Commerce, Govt. of Kerala.  [email protected] യാത്രക്കാരേയും ചരക്കു സാമഗ്രകികളേയും വഹിച്ചു കൊണ്ടുള്ള വിമാനങ്ങൾ പറത്തുന്ന പൈലറ്റുമാരെയാണു കൊമേഴ്സ്യൽ പൈലറ്റ് എന്ന് വിളിക്കുന്നത്. നല്ല ആശയ...