കരിയർ പടുത്തുയർത്താൻ NowNext ന്റെ സ്കിൽ എൻഹാൻസ്മെൻറ് പ്രോഗ്രാം

കേരളത്തിൽ അഭ്യസ്തവിദ്യരായ ചെറുപ്പക്കാരും പഠിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന ചെറുപ്പക്കാരും ഇത് രണ്ടിൽ പെടാത്തവരും ഒരേപോലെ ചിന്തിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്നത് ഓൺലൈനിൽ നിന്ന് വരുമാനം ഉണ്ടാക്കാനുള്ള വഴികളാണ്. അതിനുപുറകേ പോയി കൂടുതൽപേരും ചെന്നെത്തുന്നത് ഇന്റർനെറ്റ് എന്ന വിചിത്രലോകത്തിലെ ചതിക്കുഴികളിലാണ്. 

അവർക്കുമുന്നിൽ പലതരം കണ്ണഞ്ചിപ്പിക്കുന്ന ഓഫറുകളും ബാങ്ക് ബാലൻസ് റിപ്പോർട്ടുകളുമായി തട്ടിപ്പ് ആപ്പുകളും വെബ്സൈറ്റുകളും പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നതും അതിൽ വിശ്വസിച്ചു കബളിപ്പിക്കപ്പെടുന്നവരും പണം നഷ്ടപ്പെടുന്നവരും ഏറെയാണ്. ഇതിനെല്ലാം ഒരു പരിഹാരമായിട്ടാണ് ദക്ഷിണേന്ത്യയിലെ ഏറ്റവും വലിയ വിദ്യാഭ്യാസ, തൊഴിൽ, സംരംഭകത്വ പ്ലാറ്റഫോം ആയ NowNext വരുന്നത്. 

NowNext SEP അഥവാ NowNext Skill Enhancement Program – സാമാന്യവിദ്യാഭ്യാസമുള്ള ഏവർക്കും പങ്കെടുക്കാനും വിജയം കൈവരിക്കുവാനും കഴിയുന്ന രീതിയിൽ ഓരോ മേഖലയിലെയും പ്രഗത്ഭർ നയിക്കുന്ന ക്ലാസ്സുകളാണ് NowNext മുന്നോട്ടുവെക്കുന്നത്. ബ്ലോഗിങ്ങ്, വീഡിയോ ബ്ലോഗിങ്ങ്, വെബ്സൈറ്റ് നിർമ്മാണം, സോഷ്യൽ മീഡിയ മാർക്കറ്റിംഗ്, ഡിജിറ്റൽ ഡിസൈനിങ് തുടങ്ങിയ വിഷയങ്ങളിലെ ആധികാരികവും ആനുകാലികവുമായ ക്ലാസ്സുകളാണ് ഈ പ്രോഗ്രാമിൽ ഉൾപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നത്. 

ജൂലൈ 22 നു പുതിയ ബാച്ച് ആരംഭിക്കുന്ന പ്രോഗ്രാമിന് രെജിസ്ട്രേഷൻ ആരംഭിച്ചിട്ടുണ്ട്. രെജിസ്ട്രേഷനായി ചുവടെ ചേർത്തിരിക്കുന്ന ലിങ്കിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക.

ലിങ്ക്:  https://www.nownext.in/nownext-sep/

Leave a Reply

Must Read

- Advertisment -

Latest Posts

ജിനോമിക്സ് – ജീവശാസ്ത്രത്തിലെ ഒരു അതി നൂതന പഠന മേഖല

Lorance Mathew Industries Extension Officer, Dept. of Industries and Commerce, Govt. of Kerala.  [email protected] ഗവേഷണ കുതുകികളായവര്‍ക്ക് ഏറ്റവും ഇണങ്ങുന്ന ഒന്നാണ് ജിനോമിക്സ് പഠനം. ഒരു കാലത്തെ ജനറ്റിക്സ് എഞ്ചിനിയറിങ്ങിന്‍റെ പരിഷ്കരിച്ച രൂപമാണ് ഈ...

വനിത എബിഎ തെറാപിസ്റ്റുകള്‍ക്ക് കുവൈറ്റില്‍ തൊഴിലവസരം 

വനിത എബിഎ തെറാപിസ്റ്റുകള്‍ക്ക് കുവൈറ്റില്‍ തൊഴിലവസരം. മൂന്നു വര്‍ഷത്തെ പ്രവര്‍ത്തി പരിചയമുള്ള വനിത എബിഎ (Applied Behavior Analysis) തെറാപിസ്റ്റുകളെ നോര്‍ക്ക റൂട്ട്സ് മുഖേന കുവൈറ്റിലേക്ക് തെരഞ്ഞെടുക്കുന്നു. എബിഎ  തെറാപ്പിയില്‍ പരിശീലനം ലഭിച്ച വനിത...

ഐ എച്ച് ആര്‍ ഡി യുടെ കീഴില്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന കോളേജ് ഓഫ് അപ്ലൈഡ് സയന്‍സില്‍ സ്‌പോട്ട് അഡ്മിഷന്‍

ഐ എച്ച് ആര്‍ ഡി യുടെ കീഴില്‍ പട്ടുവം കയ്യംതടത്തില്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന കോളേജ് ഓഫ് അപ്ലൈഡ് സയന്‍സില്‍ ബി എസ് സി കമ്പ്യൂട്ടര്‍ സയന്‍സ്, ഇലക്‌ട്രോണിക്‌സ്, ബി കോം  വിത്ത് കമ്പ്യൂട്ടര്‍ ആപ്ലിക്കേഷന്‍...

തോട്ടട ഗവ. ടെക്‌നിക്കല്‍ ഹൈസ്‌ക്കൂളില്‍ എച്ച് എസ് എ

തോട്ടട ഗവ. ടെക്‌നിക്കല്‍ ഹൈസ്‌ക്കൂളില്‍ എച്ച് എസ് എ (ഫിസിക്കല്‍ സയന്‍സ്) തസ്തികയില്‍  താല്‍ക്കാലിക അധ്യാപകനെ  നിയമിക്കുന്നു. ബന്ധപ്പെട്ട വിഷയത്തില്‍ ബിരുദവും, ബി  എഡും ഉളളവര്‍ എല്ലാ അസ്സല്‍ സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റുകളും പകര്‍പ്പുകളും സഹിതം...

വോയജർ ഐ ടി സൊല്യൂഷൻസിൽ സീനിയർ പി.എച്ച്.പി ഡെവലപ്പർ

വോയജർ ഐ ടി സൊല്യൂഷൻസിൽ സീനിയർ പി.എച്ച്.പി ഡെവലപ്പർമാരെ ആവശ്യമുണ്ട്. 3 മുതൽ 5 വര്ഷം വരെ പ്രവൃത്തി പരിചയമുള്ളവർക്കാണ് അവസരം. ജാവാസ്ക്രിപ്റ്റ് / ജെക്വറി, എച്ച്.ടി.എം.എൽ., സി.എസ്.എസ്. എന്നിവയിൽ നല്ല ധാരണയുണ്ടാകണം....